Website chính thức của lớp 12A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Website chính thức của lớp 12A10

Niên khoá 2005 - 2008

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
FuckA10

Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước !   Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước ! Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 3:33 am

topic ni ta đặc biệt nói đến con P lớp mình ! Dạo quanh 1 vòng quanh 4rum , dễ dàng bắt gặp 1 reply như thế này :
Trích dẫn :
Tui. bay^ la` nhung~ dua*' re~ tien^` de^n' the^' sao. Tui. bay^ thay' hay ho lam' hay sao zay.Toan` nhung~ lu~ vo*' van~. Tao chang~ viec. deo' gi` phai` don^. tho~ ca~.Tao cha~ them` wan tam^ . Tao ko ngo` tui. bay^ lai re~ tien` den' muc' do'. Tao thay^' TOI^. NGHIEP^. cho tui. bay^ wa'
Trích dẫn :
Tao them` trai hay ko thi` ke^. bo^' tao.Lien wan bo^' gi` toi' may`ko ma` may` noi'.May` hoi~ thu~ co' dua' nao` ko them` trai ko, cung nhu may` thoi, thay ' gai' xinh con` chay~ nc' dai~ nua~ la` tao. May` nhin` lai may` di cung* a.,Tui. bay^ tuong~ minh` la ai co* chu' cha~ hon* deo' gi` tao dau^ con a.Dung` co' o~ do' len giong. noi' tao la` con nay` con no., tao cha~ so*. deo' gi` may' loi` noi vo' van~ ay' dau^.Tao cha~ viec deo' gi phai wan tam^, chung' may` thich' nghi~ sao thi` nghi~.Do^` nhung~ thang` re~ tien^`
Trích dẫn :
Chung' may` cung~ ranh~ roi~ the' nhi~.Ko co viec gi noi' ah`, dung' la ranh~ roi~ sinh nong^ noi~. Do` vo^ cong^ roi` nghe^`. HEEEEEEEEE. Tu nhien ghi ten^ giang ho` vo' van~, lam nhu dai ca lam' ko bang`, toan` la giang han' ko chu' giang ho` gi`
Trích dẫn :
Thang Sonny do' la ai zay. sao ko chiu khai bao' danh tinh' di, bay` dat noi' bong' noi' gio', thay' ma` bua*.Trong lop' co ca~ 3,4 thang` Tung` , bit thang nao`, phai khai bao' moi bit dc chu.Ten^ thi` do~ nhu mam' moi` ma bay` dat. ho^ cho to.Dung' la mat. day` ko bit' DI.
thử hỏi nếu ta là 1 người lạ , vô 4rum chơi , họ nghĩ răng về mấy cái reply ni , mi ko nói chuyện lịch sự hơn đc. àh , ko fải ta chỉ trích chi mi , nhưng mà chỗ ni là chỗ công cộng chớ ko fải như cái lớp nhỏ bé của mình , ưng cái chi nói cái nớ , mi thấy có ai giống mi ko ? cái ni ta làm cho mi tỉnh thôi hỉ , ko có ý chi hết , muốn mi tốt hơn thôi ...Ai có ý kiến chi nữa thì cứ tự nhiên vô ném đá đi pig
kha_babycat148

kha_babycat148

Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước !   Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 8:21 am

minh` nghi day la 1 forum cua lop va dc tu do ngon luan , tuy nhien cung can 1 chut lich su, may ban dung nen chi trich lan nhau, cang nhiu` cm cang zui ma`,
NHO LOP MINH WA DI UOC GI DI HOC LAI NHEY?

Góp ý nho nhỏ cho bạn Phước !
Trang 1 trong tổng số 1 trang